Vé xe từ Lâm Đồng đi Khánh Hòa

LÂM ĐỒNG       KHÁNH HÒA 

160.000đ/vé

TÌM VÉ XE

Thông tin tuyến đường Lâm Đồng đi Khánh Hòa
Chiều dài tuyến đường 181 km
Thời gian di chuyển 3.6 giờ
Giá vé trung bình 191.330 VNĐ
Số lượng chuyến xe 109 chuyến
Số lượng nhà xe 11 nhà xe

Bảng tổng hơp thông tin lịch trình nhà xe, bảng giá vé xe đi Khánh Hòa từ Lâm Đồng

Nhà xe Giờ chạy Điểm đi Điểm đến Giá vé Rating, Đánh giá khách hàng
Phúc Thuận Thảo 18:00 VP Đà Lạt 01 Tô Hiến Thành Phường 3 Đà Lạt Lâm Đồng VP Nha Trang KM6 – Đường 20 tháng 10 Phường Vạn Thạnh Nha Trang Khánh Hòa 200.000đ 4.8/5
Khanh Phong 07:00, 07:30, 09:00, 09:30, 11:00, 11:30, 13:00, 13:30, 14:30, 15:00 Bến Xe Đà Lạt 01 Tô Hiến Thành Phường 3 Đà Lạt Lâm Đồng Văn Phòng Nha Trang (KS Mường Thanh) Kiốt Số 2 Khách sạn Mường Thanh, Số 4, Đường Trần Phú, P.Xương Huân (Chân Cầu Trần Phú) Phường Xương Huân Nha Trang Khánh Hòa 160.000đ 4.6/5
Lạc Hồng Limousine 08:00, 10:00, 12:00 VP Đà Lạt D11, KQH Hoàng Diệu Phường 5 Đà Lạt Lâm Đồng Big C Nha Trang Lô số 4, đường 19/5, Vĩnh Điềm Trung Xã Vĩnh Hiệp Nha Trang Khánh Hòa 159.000đ 4.2/5
Xe Nhà 08:30, 13:00, 15:00 VP Đà Lạt 37 Nguyễn Văn Cừ Phường 1 Đà Lạt Lâm Đồng VP Nha Trang 12D Hoàng Hoa Thám Phường Lộc Thọ Nha Trang Khánh Hòa 160.000đ 4/5
TheSinhTourist (Sinh Cafe) 07:30, 12:30, 13:00 Đà Lạt 22 Bùi Thị Xuân Phường 2 Đà Lạt Lâm Đồng Vp Nha Trang 130 Hùng Vương Phường Lộc Thọ Nha Trang Khánh Hòa 119.000 – 159.000đ 4/5
Kim Hưng 07:30, 07:50, 08:00, 13:00, 13:20, 13:30 Trại Mát 120 Tự Phước Phường 11 Đà Lạt Lâm Đồng Bưu điện Mỹ Ca Bưu điện Mỹ Ca, 375 Hùng Vương – QL1A Cam Nghĩa Cam Ranh Khánh Hòa 160.000 – 220.000đ 4/5
Nam Á Châu Limousine 14:30 Trạm Đà Lạt 1 Đường Yersin Phường 4 Đà Lạt Lâm Đồng Ngã ba Thành Hai Mươi Ba Tháng Mười, Diên Khánh, Khánh Hòa, Vietnam Thị trấn Diên Khánh Diên Khánh Khánh Hòa 210.000đ 3.8/5
Minh Trí Limousine – Đà Lạt 08:00, 12:00 VP Đà Lạt 51 Mạc Đĩnh Chi (số cũ 35) – Cà phê RI&RI Phường 4 Đà Lạt Lâm Đồng Big C Nha Trang Lô số 4, đường 19/5, Vĩnh Điềm Trung Xã Vĩnh Hiệp Nha Trang Khánh Hòa 170.000đ 3.8/5
Cát Thiên Hải Limousine 12:30, 13:30, 07:30, 08:30, 16:00, 12:20, 13:20, 14:50, 15:00, 15:50 Văn phòng Đà Lạt Số 68 KQH Yersin, phường 10, TP Đà Lạt Phường 10 Đà Lạt Lâm Đồng Văn phòng Nha Trang Số 9 đường Đinh Tiên Hoàng Phường Tân Lập Nha Trang Khánh Hòa 169.000 – 289.000đ 3.8/5
Phước Tiến Limousine 08:00, 13:00 Bưu điện thành phố Đà Lạt 2 Lê Đại Hành, Phường 1, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng, Vietnam Đà Lạt Lâm Đồng VP Cam Ranh 2206 Đại lộ Hùng Vương Phường Cam Lộc Cam Ranh Khánh Hòa 160.000đ 3.6/5

1/ Xe Cát Thiên Hải Limousine từ Lâm Đồng đi Khánh Hòa

Cát Thiên Hải Limousine
Cát Thiên Hải Limousine
3.8 (111)
Limousine 12 chỗ Massage
• Văn phòng Đà Lạt
3h15m
15:15
• Bách Hóa Xanh Cam Đức
279.000đ
Cát Thiên Hải Limousine
Cát Thiên Hải Limousine
3.8 (111)
Limousine 12 chỗ Massage
• Văn phòng Đà Lạt
4h
12:30
• Vòng xoay Cây xăng Ninh Diêm
279.000đ
Cát Thiên Hải Limousine
Cát Thiên Hải Limousine
3.8 (111)
Limousine 12 chỗ Massage
• Văn phòng Đà Lạt
3h30m
17:00
• Ngã 3 trong
259.000đ
Cát Thiên Hải Limousine
Cát Thiên Hải Limousine
3.8 (111)
Limousine 12 chỗ Massage
• Văn phòng Đà Lạt
3h40m
17:10
• Ngã 3 ngoài
259.000đ
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
07:30
• VP Đà Lạt
4h30m
12:00
• Trạm Cam Ranh
160.000đ
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
07:30
• VP Đà Lạt
3h55m
11:25
• Bưu điện Mỹ Ca
160.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 18-06-2021 Đà Lạt – Cam Ranh
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
07:30
• VP Đà Lạt
3h40m
11:10
• Cảng Cam Ranh
200.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 18-06-2021 Đà Lạt – Cam Ranh
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
07:30
• VP Đà Lạt
4h10m
11:40
• Sân Bay Cam Ranh
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 18-06-2021 Đà Lạt – Cam Ranh
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
07:50
• Trại Mát
3h20m
11:10
• Cảng Cam Ranh
200.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 18-06-2021 Đà Lạt – Cam Ranh
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
07:50
• Trại Mát
4h10m
12:00
• Trạm Cam Ranh
160.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 18-06-2021 Đà Lạt – Cam Ranh
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
07:50
• Trại Mát
3h50m
11:40
• Sân Bay Cam Ranh
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 18-06-2021 Đà Lạt – Cam Ranh
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
07:50
• Trại Mát
3h35m
11:25
• Bưu điện Mỹ Ca
160.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 18-06-2021 Đà Lạt – Cam Ranh
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
08:00
• Đồi chè Cầu Đất Farm
3h10m
11:10
• Cảng Cam Ranh
200.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 18-06-2021 Đà Lạt – Cam Ranh
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
08:00
• Đồi chè Cầu Đất Farm
4h
12:00
• Trạm Cam Ranh
160.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 18-06-2021 Đà Lạt – Cam Ranh
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
08:00
• Đồi chè Cầu Đất Farm
3h40m
11:40
• Sân Bay Cam Ranh
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 18-06-2021 Đà Lạt – Cam Ranh
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
08:00
• Đồi chè Cầu Đất Farm
3h25m
11:25
• Bưu điện Mỹ Ca
160.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 18-06-2021 Đà Lạt – Cam Ranh
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
13:00
• VP Đà Lạt
4h30m
17:30
• Trạm Cam Ranh
160.000đ
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
13:00
• VP Đà Lạt
3h40m
16:40
• Cảng Cam Ranh
200.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 18-06-2021 Đà Lạt – Cam Ranh
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
13:00
• VP Đà Lạt
3h55m
16:55
• Bưu điện Mỹ Ca
160.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 18-06-2021 Đà Lạt – Cam Ranh
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
13:00
• VP Đà Lạt
4h10m
17:10
• Sân Bay Cam Ranh
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 18-06-2021 Đà Lạt – Cam Ranh
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
13:20
• Trại Mát
3h35m
16:55
• Bưu điện Mỹ Ca
160.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 18-06-2021 Đà Lạt – Cam Ranh
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
13:20
• Trại Mát
3h20m
16:40
• Cảng Cam Ranh
200.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 18-06-2021 Đà Lạt – Cam Ranh
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
13:20
• Trại Mát
3h50m
17:10
• Sân Bay Cam Ranh
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 18-06-2021 Đà Lạt – Cam Ranh
Kim Hưng
Kim Hưng
4 (2)
Limousine 9 chỗ
13:20
• Trại Mát
4h10m
17:30
• Trạm Cam Ranh
160.000đ

*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 18-06-2021 Đà Lạt – Cam Ranh


3/ Xe Khanh Phong từ Lâm Đồng đi Khánh Hòa

Khanh Phong

Xác nhận tức thì

Khanh Phong
4.6 (427)
Limousine SOLATI 11 chỗ
07:00
• Bến Xe Đà Lạt
4h
11:00
• Văn Phòng Nha Trang (KS Mường Thanh)
Sạch sẽXe chạy đúng giờLái xe an toàn
160.000đ
11 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 18-06-2021 Đà Lạt – Nha Trang

Khanh Phong

Xác nhận tức thì

Khanh Phong
4.6 (427)
Limousine SOLATI 11 chỗ
07:30
• Văn Phòng Đà Lạt
3h30m
11:00
• Văn Phòng Nha Trang (KS Mường Thanh)
Sạch sẽXe chạy đúng giờLái xe an toàn
160.000đ
11 chỗ trống

Khanh Phong

Xác nhận tức thì

Khanh Phong
4.6 (427)
Limousine SOLATI 11 chỗ
09:00
• Bến Xe Đà Lạt
4h
13:00
• Văn Phòng Nha Trang (KS Mường Thanh)
Sạch sẽXe chạy đúng giờLái xe an toàn
160.000đ
11 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 09:30 18-06-2021 Đà Lạt – Nha Trang

Khanh Phong

Xác nhận tức thì

Khanh Phong
4.6 (427)
Limousine SOLATI 11 chỗ
09:30
• Văn Phòng Đà Lạt
3h30m
13:00
• Văn Phòng Nha Trang (KS Mường Thanh)
Sạch sẽXe chạy đúng giờLái xe an toàn
160.000đ
11 chỗ trống

Khanh Phong

Xác nhận tức thì

Khanh Phong
4.6 (427)
Limousine SOLATI 11 chỗ
11:00
• Bến Xe Đà Lạt
4h
15:00
• Văn Phòng Nha Trang (KS Mường Thanh)
Sạch sẽXe chạy đúng giờLái xe an toàn
160.000đ
11 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:30 18-06-2021 Đà Lạt – Nha Trang

Khanh Phong

Xác nhận tức thì

Khanh Phong
4.6 (427)
Limousine SOLATI 11 chỗ
11:30
• Văn Phòng Đà Lạt
3h30m
15:00
• Văn Phòng Nha Trang (KS Mường Thanh)
Sạch sẽXe chạy đúng giờLái xe an toàn
160.000đ
11 chỗ trống

Khanh Phong

Xác nhận tức thì

Khanh Phong
4.6 (427)
Limousine SOLATI 11 chỗ
13:00
• Bến Xe Đà Lạt
4h
17:00
• Văn Phòng Nha Trang (KS Mường Thanh)
Sạch sẽXe chạy đúng giờLái xe an toàn
160.000đ
11 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:30 18-06-2021 Đà Lạt – Nha Trang

Khanh Phong

Xác nhận tức thì

Khanh Phong
4.6 (427)
Limousine SOLATI 11 chỗ
13:30
• Văn Phòng Đà Lạt
3h30m
17:00
• Văn Phòng Nha Trang (KS Mường Thanh)
Sạch sẽXe chạy đúng giờLái xe an toàn
160.000đ
11 chỗ trống

Khanh Phong

Xác nhận tức thì

Khanh Phong
4.6 (427)
Limousine SOLATI 11 chỗ
14:30
• Bến Xe Đà Lạt
4h
18:30
• Văn Phòng Nha Trang (KS Mường Thanh)
Sạch sẽXe chạy đúng giờLái xe an toàn
160.000đ
11 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 18-06-2021 Đà Lạt – Nha Trang

Khanh Phong

Xác nhận tức thì

Khanh Phong
4.6 (427)
Limousine SOLATI 11 chỗ
15:00
• Văn Phòng Đà Lạt
3h30m
18:30
• Văn Phòng Nha Trang (KS Mường Thanh)
Sạch sẽXe chạy đúng giờLái xe an toàn
160.000đ
11 chỗ trống

Khanh Phong

Xác nhận tức thì

Khanh Phong
4.6 (427)
Limousine SOLATI 11 chỗ
16:30
• Bến Xe Đà Lạt
4h
20:30
• Văn Phòng Nha Trang (KS Mường Thanh)
Sạch sẽXe chạy đúng giờLái xe an toàn
160.000đ
11 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 18-06-2021 Đà Lạt – Nha Trang

Khanh Phong

Xác nhận tức thì

Khanh Phong
4.6 (427)
Limousine SOLATI 11 chỗ
17:00
• Văn Phòng Đà Lạt
3h30m
20:30
• Văn Phòng Nha Trang (KS Mường Thanh)
Sạch sẽXe chạy đúng giờLái xe an toàn

Lạc Hồng Limousine

Xác nhận tức thì

Lạc Hồng Limousine
4.2 (355)
Limousine Solati 9 chỗ
08:00
• VP Đà Lạt
3h
11:00
• Big C Nha Trang
Tiện nghiSạch sẽXe chạy đúng giờLái xe an toànNhân viên nhiệt tình
159.000đ
9 chỗ trống

Lạc Hồng Limousine

Xác nhận tức thì

Lạc Hồng Limousine
4.2 (355)
Limousine Solati 9 chỗ
10:00
• VP Đà Lạt
3h
13:00
• Big C Nha Trang
Tiện nghiSạch sẽXe chạy đúng giờLái xe an toànNhân viên nhiệt tình
159.000đ
9 chỗ trống

Lạc Hồng Limousine

Xác nhận tức thì

Lạc Hồng Limousine
4.2 (355)
Limousine Solati 9 chỗ
12:00
• VP Đà Lạt
3h
15:00
• Big C Nha Trang
Tiện nghiSạch sẽXe chạy đúng giờLái xe an toànNhân viên nhiệt tình
159.000đ
Nam Á Châu Limousine
Nam Á Châu Limousine
3.8 (56)
Limousine 9 chỗ
14:30
• Trạm Đà Lạt
2h20m
16:50
• Ngã ba Thành
Từ 210.000đ
Nam Á Châu Limousine
Nam Á Châu Limousine
3.8 (56)
Limousine 9 chỗ
14:30
• Trạm Đà Lạt
3h20m
17:50
• Ninh Hòa QL1A
Từ 210.000đ
Phước Tiến Limousine
Phước Tiến Limousine
3.6 (5)
Limousine 9 chỗ
08:00
• Bưu điện thành phố Đà Lạt
4h30m
12:30
• VP Cam Ranh
Từ 160.000đ
Phước Tiến Limousine
Phước Tiến Limousine
3.6 (5)
Limousine 9 chỗ
13:00
• Bưu điện thành phố Đà Lạt
4h30m
17:30
• VP Cam Ranh
Từ 160.000đ
Phúc Thuận Thảo
Phúc Thuận Thảo
4.8 (105)
Giường nằm 40 chỗ
18:00
• VP Đà Lạt
3h10m
21:10
• VP Nha Trang
200.000đ
TheSinhTourist (Sinh Cafe)
TheSinhTourist (Sinh Cafe)
4 (83)
Ghế ngồi 45 chỗ
07:30
• Đà Lạt
4h
11:30
• Vp Nha Trang
119.000đ
TheSinhTourist (Sinh Cafe)
TheSinhTourist (Sinh Cafe)
4 (83)
Ghế ngồi 29 chỗ
07:30
• Đà Lạt
4h
11:30
• Vp Nha Trang
159.000đ
TheSinhTourist (Sinh Cafe)
TheSinhTourist (Sinh Cafe)
4 (83)
Ghế ngồi 29 chỗ
12:30
• Đà Lạt
4h
16:30
• Vp Nha Trang
159.000đ
TheSinhTourist (Sinh Cafe)
TheSinhTourist (Sinh Cafe)
4 (83)
Ghế ngồi 45 chỗ
13:00
• Đà Lạt
4h
17:00
• Vp Nha Trang
119.000đ
Vũ Hương
2 (5)
Ghế ngồi 16 chỗ
• VP Đà Lạt
3h30m
13:30
• VP Nha Trang
100.000đ

Xe đi Khánh Hòa từ Lâm Đồng được đánh giá cao cấp, chất lượng tốt nhất là những nhà xe Phúc Thuận Thảo, Khanh Phong, Lạc Hồng Limousine. Xem danh sách đầy đủ: Xe đi Khánh Hòa từ Lâm Đồng

Xe nào đi Khánh Hòa từ Lâm Đồng giá rẻ nhất?

Vé xe đi Khánh Hòa từ Lâm Đồng giá rẻ nhất có mức giá là 100.000 đồng của nhà xe Vũ Hương. Xem danh sách đầy đủ: xe đi Khánh Hòa từ Lâm Đồng

Có bao nhiêu nhà xe đi Khánh Hòa từ Lâm Đồng hiện nay?

Tính tới thời điểm hiện nay thì có 11 nhà xe xe Lâm Đồng Khánh Hòa hiện nay

Từ Lâm Đồng đi Khánh Hòa bao nhiêu tiếng bằng xe khách?

Thời gian di chuyển bằng xe khách xe đi Khánh Hòa từ Lâm Đồng khoảng 3.5 tiếng nếu đường đi khá thuận lợi

Từ Lâm Đồng đi Khánh Hòa bao nhiêu km nếu di chuyển bằng xe khách?

Đường di chuyển bằng xe khách đi Lâm Đồng Khánh Hòa có chiều dài khoảng 181.3 km.

Mỗi ngày có bao nhiêu chuyến xe khách Lâm Đồng Khánh Hòa ?

Tuyến đường xe Khánh Hòa Lâm Đồng trung bình mỗi ngày có khoảng 73 chuyến trên VeXeRe.com bắt đầu từ 6:00 đến 18:00 bởi 11 nhà xe: xe Phúc Thuận Thảo, Khanh Phong, Lạc Hồng Limousine, Xe Nhà, TheSinhTourist (Sinh Cafe) vận hành. Các giờ xe chạy có đầy đủ cả ban ngày, buổi trưa, buổi chiều, ban đêm

Nhà xe đi Lâm Đồng Khánh Hòa nào chạy sớm nhất?

Chuyến xe Lâm Đồng Khánh Hòa bao gồm các loại xe limousine, giường nằm có giờ xuất phát sớm nhất là vào lúc 6:00 là của nhà xe Vũ Hương.

Nhà xe đi Khánh Hòa từ Lâm Đồng nào chạy trễ nhất?

Chuyến xe Lâm Đồng Khánh Hòa (bao gồm các loại xe limousine, giường nằm) có giờ xuất phát trễ (muộn) nhất là vào lúc 18:00 là của nhà xe Vũ Hương.

Review xe đi Khánh Hòa từ Lâm Đồng nào có chất lượng tốt, xuất sắc, cao cấp nhất?

Những hãng xe đi Lâm Đồng Khánh Hòa chất lượng tốt, xuất sắc, cao cấp nhất là nhà xe Phúc Thuận Thảo đi Khánh Hòa từ Lâm Đồng với điểm chất lượng là 4.8/5 dựa trên 105 đánh giá của khách hàng).

Có loại xe Lâm Đồng Khánh Hòa dành cho cặp đôi đi không?

Hiện tại chưa có nhà xe nào có loại xe đi Khánh Hòa dành cho cặp đôi từ Lâm Đồng nào.

Có loại xe giường nằm cao cấp, vip limousine đi Lâm Đồng Khánh Hòa không ?

Hiện tại có 1 nhà xe có loại xe giường nằm limousine vip cao cấp đi Khánh Hòa từ Lâm Đồng. Bao gồm: xe Phúc Thuận Thảo.Trong đó nhà xe có loại xe giường nằm cao cấp đi Khánh Hòa từ Lâm Đồng được khách hàng đánh giá cao nhất là xe Phúc Thuận Thảo đi Khánh Hòa từ Lâm Đồng với 4.8/5. Giá vé của loại xe đi Đà Lạt từ Sài Gòn này của xe Phúc Thuận Thảo là 200,000 đồng

Có loại xe limousine buồng phòng, limouisne phòng nằm, cabin đi Khánh Hòa từ Lâm Đồng không ?

Hiện tại chưa có nhà xe nào có loại xe buồng phòng đi Khánh Hòa từ Lâm Đồng nào ở tuyến đường này

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *