Vé Xe Nam Phát từ Tây Ninh đi An Giang

2/ Xe Nam Phát

//static.vexere.com/production/images/1576914526904.jpeg?w=250&h=250

Nam Phát

3.8

• 8 Đánh giá

Giường nằm 46 chỗ

03:30

• Bến xe khách Tân Hà

10h40m

14:10

• Bến xe Khánh Bình

250,000 đ

//static.vexere.com/production/images/1576914526904.jpeg?w=250&h=250

Nam Phát

3.8

• 8 Đánh giá

Giường nằm 46 chỗ

03:30

• Bến xe khách Tân Hà

9h40m

13:10

• TP Châu Đốc

250,000 đ

//static.vexere.com/production/images/1576914526904.jpeg?w=250&h=250

Nam Phát

3.8

• 8 Đánh giá

Giường nằm 46 chỗ

04:40

• VP Tây Ninh

8h30m

13:10

• TP Châu Đốc

220,000 đ

//static.vexere.com/production/images/1576914526904.jpeg?w=250&h=250

Nam Phát

3.8

• 8 Đánh giá

Giường nằm 46 chỗ

04:40

• VP Tây Ninh

9h30m

14:10

• Bến xe Khánh Bình

220,000 đ

//static.vexere.com/production/images/1576914526904.jpeg?w=250&h=250

Nam Phát

3.8

• 8 Đánh giá

Giường nằm 46 chỗ

06:40

• Gò Dầu

7h30m

14:10

• Bến xe Khánh Bình

220,000 đ

//static.vexere.com/production/images/1576914526904.jpeg?w=250&h=250

Nam Phát

3.8

• 8 Đánh giá

Giường nằm 46 chỗ

06:40

• Gò Dầu

6h30m

13:10

• TP Châu Đốc

220,000 đ

//static.vexere.com/production/images/1576914526904.jpeg?w=250&h=250

Nam Phát

3.8

• 8 Đánh giá

Giường nằm 46 chỗ

07:10

• Trảng Bàng

7h

14:10

• Bến xe Khánh Bình

220,000 đ

//static.vexere.com/production/images/1576914526904.jpeg?w=250&h=250

Nam Phát

3.8

• 8 Đánh giá

Giường nằm 46 chỗ

07:10

• Trảng Bàng

6h

13:10

• TP Châu Đốc

220,000 đ

//static.vexere.com/production/images/1576914526904.jpeg?w=250&h=250

Nam Phát

3.8

• 8 Đánh giá

Giường nằm 46 chỗ

14:30

• Bến xe khách Tân Hà

10h40m

01:10

• Bến xe Khánh Bình

250,000 đ

//static.vexere.com/production/images/1576914526904.jpeg?w=250&h=250

Nam Phát

3.8

• 8 Đánh giá

Giường nằm 46 chỗ

14:30

• Bến xe khách Tân Hà

9h40m

00:10

• TP Châu Đốc

250,000 đ

//static.vexere.com/production/images/1576914526904.jpeg?w=250&h=250

Nam Phát

3.8

• 8 Đánh giá

Giường nằm 46 chỗ

15:40

• VP Tây Ninh

8h30m

00:10

• TP Châu Đốc

220,000 đ

//static.vexere.com/production/images/1576914526904.jpeg?w=250&h=250

Nam Phát

3.8

• 8 Đánh giá

Giường nằm 46 chỗ

15:40

• VP Tây Ninh

9h30m

01:10

• Bến xe Khánh Bình

220,000 đ

//static.vexere.com/production/images/1576914526904.jpeg?w=250&h=250

Nam Phát

3.8

• 8 Đánh giá

Giường nằm 46 chỗ

17:40

• Gò Dầu

7h30m

01:10

• Bến xe Khánh Bình

220,000 đ

//static.vexere.com/production/images/1576914526904.jpeg?w=250&h=250

Nam Phát

3.8

• 8 Đánh giá

Giường nằm 46 chỗ

17:40

• Gò Dầu

6h30m

00:10

• TP Châu Đốc

220,000 đ

//static.vexere.com/production/images/1576914526904.jpeg?w=250&h=250

Nam Phát

3.8

• 8 Đánh giá

Giường nằm 46 chỗ

18:10

• Trảng Bàng

7h

01:10

• Bến xe Khánh Bình

220,000 đ

//static.vexere.com/production/images/1576914526904.jpeg?w=250&h=250

Nam Phát

3.8

• 8 Đánh giá

Giường nằm 46 chỗ

18:10

• Trảng Bàng

6h

00:10

• TP Châu Đốc

220,000 đ

 

 

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *